ศูนย์บริหารจัดการเรื่องร้องทุกข์และคุ้มครองผู้บริโภคด้านริการสุขภาพ ได้ร่วมพิธีทำบุญตักรบาตร เนื่องในโอกาสวันขึ้นปีใหม่ พ.ศ. 2566 ตามโครงการสานสัมพันธ์เสริมสร้างความสามัคคี และส่งเสริมวัฒนธรรมองค์กรของกรมสนับสนุนบริการสุขภาพ ในวันที่ 9 มกราคม 2566 ณ ห้องประชุม 1 ชั้น 9 และหน้าตึกกรมสนับสนุนบริการสุขภาพ โดยมีนายแพทย์สุระ วิเศษศักดิ์ อธิบดีกรมสนับสนุนบริการสุขภาพ นำคณะผู้บริหาร และบุคลากรกรมสนับสนุนบริการสุขภาพ ร่วมพิธีทำบุญตักรบาตร